[Góc trải lòng] XAMER Chúng mày dành bao tiền đá phò 1 tháng?

Tao thì có tiền cũng đéo đi đá phò. Vì đá cũng không có cảm giác sướng đá làm mẹ gì. Chỉ thích chơi ny vì tao là trai chung tình.

Tao luơng tháng 20 củ nhưng chỉ dành 10% cho ăn chơi thôi
Tuần đá phò 1 lần thường là buổi chiều đi làm về rẽ vào. 1 là chơi mấy em 2k mới mới 3-400k, 2 là gặp lại mb ruột 400k 2 shot
tuần nào ko đá thì để tiền đi nhậu.
thế là bình thường nhỉ
Thằng em đó à, bỏ đá phò chưa

Mấy tml bao tuổi r. Tao tính ra đi đóng gạch đc 12 13 năm r. Trước tháng làm đc bao t đi chơi gái mẹ hết. Giờ tháng ít cũng 2 3 củ. Tính ra đời chơi phò có khi mất đến 4 500 củ chứ ko đùa. Nghĩ lại tiếc tiền vl. Nhưng thèm là phải nện mấy tml nhỉ.

Mấy tml bao tuổi r. Tao tính ra đi đóng gạch đc 12 13 năm r. Trước tháng làm đc bao t đi chơi gái mẹ hết. Giờ tháng ít cũng 2 3 củ. Tính ra đời chơi phò có khi mất đến 4 500 củ chứ ko đùa. Nghĩ lại tiếc tiền vl. Nhưng thèm là phải nện mấy tml nhỉ.
2 3 chục chứ , 2 củ 3 củ đá gì

Tao luơng tháng 20 củ nhưng chỉ dành 10% cho ăn chơi thôi
Tuần đá phò 1 lần thường là buổi chiều đi làm về rẽ vào. 1 là chơi mấy em 2k mới mới 3-400k, 2 là gặp lại mb ruột 400k 2 shot
tuần nào ko đá thì để tiền đi nhậu.
thế là bình thường nhỉ
Em lương thì thua bác tầm 2, 3 triệu 1 tháng. Nhà em thì ở giáp bát hoàng mai. Bác có tầm lòng rộng mở thì share cho em mới em để xả stress sau những mệt nhọc hằng ngày với. Đa tạ Đa tạ