Gặp con tinder hãm lol

anhtrung86

Già trâu
Bình thường mà mày. Nhiều đứa nó kén chọn, khó tính. Nhưng cũng ko vấn đề gì cả :d. Ko đủ điều kiện thì kiếm e khác

Peter Dz

Đàn em Khá Bảnh
T vẫn đéo hiểu hãm chỗ nào ?? Nó có tiêu chí của nó, m ko đáp ứng đc thì lướt. Nó nói chuyện cũng bth ko cành cao chảnh chó gì. Nó cần m hay m cần nó.
M tính đàn bà tnay ko húp đc nó là đúng thôi

Hungcakho

Người tử tế
Các tml xem r đánh giá nhé
Mày kém thì chịu khó phấn đấu....ngoại hình mình kém thì bù lại " ví " mình dày....Rồi gái nó bám theo thôi....Còn ngoại hình kém, kỹ năng kém,ăn nói kém...tiền éo có....Thì đừng cố
:pudency: tao có 1m6 em ló say bye rồi
Chim mày đẹp....Nếu gặp con nào hỏi ngoại hình anh thế nào...gửi con chim cho nó xem....Rồi con tim nó sẽ rung động:vozvn (25):

Vincen

Thanh niên hoi
Mày kém thì chịu khó phấn đấu....ngoại hình mình kém thì bù lại " ví " mình dày....Rồi gái nó bám theo thôi....Còn ngoại hình kém, kỹ năng kém,ăn nói kém...tiền éo có....Thì đừng cố

Chim mày đẹp....Nếu gặp con nào hỏi ngoại hình anh thế nào...gửi con chim cho nó xem....Rồi con tim nó sẽ rung động:vozvn (25):
Tiều bảo có 13cm thôi, thế là tạch rồi.

Khonglagi

Trẩu tre
Có j đâu. E này nói chuyện lịch sự quá ý chứ. E ý cao sợ ông lùn đi cùng ngại nên bày tỏ ý kiến hoy ;))

tendayne96

Trẩu tre
Nó đòi hỏi tiêu chí hơi cao thôi , cũng như đàn ông mình thôi , gái đít bự vú bự xinh đẹp cao ráo

Lee Phong Lưu

Già trâu
nó sợ mày lùn đi cùng nó thì nó nói trước để cho mày biết. tao nghĩ như thế là lịch sự và thẳng thắn, văn minh vãi lồn rồi còn gì. ở cái xã hội này thời nay (cả đực lẫn cái) xấu là 1 cái tội to vãi lồn. Tao cũng xấu vãi lồn :too_sad:

Kuu

Đàn em Khá Bảnh
M hãm hay gì ? Thì điều kiện mà người nó muốn v thoi chứ có mẹ gì mà hãm.