Hụt mất em gái mưa trên Tinder

kcufya

Tâm hồn dẩm chúa
Đm nghĩ cay dái phết chúng mày ạ. Gạt Tinder match được 1 em để status tìm anh trai nuôi. Chat chit thì mới biết em nó sinh viên xịn, cần tiền đóng học nên mới nghĩ ra cách này. Đúng đợt nhà tao có việc lại việc công ty bận vl, hẹn gặp chớp nhoáng ở quán cf xem mặt mũi hàng họ tí. Cao 1m62, da trắng chân dài ngực to. Okay chốt kèo, hàng ngon. Nhưng hẹn em sang tuần vì tao bận có cái lịch đi nươc ngoài vài hôm, cũng bảo em nó cẩn thận rồi. Về định gặp thì nó block cmnr, tiếc đéo chịu được. Bực mình từ sáng đến giờ đéo ngủ được.

Attachments

161 KB · Lượt xem: 1,381
Đm nghĩ cay dái phết chúng mày ạ. Gạt Tinder match được 1 em để status tìm anh trai nuôi. Chat chit thì mới biết em nó sinh viên xịn, cần tiền đóng học nên mới nghĩ ra cách này. Đúng đợt nhà tao có việc lại việc công ty bận vl, hẹn gặp chớp nhoáng ở quán cf xem mặt mũi hàng họ tí. Cao 1m62, da trắng chân dài ngực to. Okay chốt kèo, hàng ngon. Nhưng hẹn em sang tuần vì tao bận có cái lịch đi nươc ngoài vài hôm, cũng bảo em nó cẩn thận rồi. Về định gặp thì nó block cmnr, tiếc đéo chịu được. Bực mình từ sáng đến giờ đéo ngủ được.
Vậy giờ share dc ko, share tao với tml :v

Con cá vụt mất là con cá to ! Em đó muốn " giữ mình " nên thấy mày không nhiệt tình, em ấy chặn để sợ lộ thông tin ! Chắc đang kiếm anh trai nào khác rồi .
Lần sau rút kinh nghiệm, gặp thấy ổn là vào nhà nghỉ luôn....Cứ phải chắc cú mày ạ....Nhưng chắc éo có lần sau nữa đâu :vozvn (16):

Ôi đệt cay dái nhỉ, nhìn em ngon quá. Ko ăn dc quả là đáng tiếc
Từ tinder xong bọn tao sang chat zalo, nó bắt tao gửi số để nó add, xong nó unfriend zalo tao rồi chặn luôn nên đéo có cách nào tìm lại đươc cả. Tiếc vl

Con cá vụt mất là con cá to ! Em đó muốn " giữ mình " nên thấy mày không nhiệt tình, em ấy chặn để sợ lộ thông tin ! Chắc đang kiếm anh trai nào khác rồi .
Lần sau rút kinh nghiệm, gặp thấy ổn là vào nhà nghỉ luôn....Cứ phải chắc cú mày ạ....Nhưng chắc éo có lần sau nữa đâu :vozvn (16):
Uh nó sợ lộ mà, lúc chat hỏi tao như FBI. Tao mà thu xếp đươc thì cf xong tao chén ngay chứ ngại gì đâu, mà hôm đấy có việc bắt buộc phải đi, hôm sau thì bay mẹ nó rồi, về thì nó chặn luôn, chứ lần sau cần gì mày dạy :)))

Uh nó sợ lộ mà, lúc chat hỏi tao như FBI. Tao mà thu xếp đươc thì cf xong tao chén ngay chứ ngại gì đâu, mà hôm đấy có việc bắt buộc phải đi, hôm sau thì bay mẹ nó rồi, về thì nó chặn luôn, chứ lần sau cần gì mày dạy :)))
Tao nghĩ nó thuộc gái " nhà lành "....chắc khó khăn quá....dùng hạ sách này....nó nghĩ coi như chịch người yêu....hết khó khăn là dừng lại và không ai biết....Nên nó mới " chắc cú " vậy. Kiểu con gái này chịch mới sướng này

dm con này nhìn ngon đó, tao mà mày tao chơi mẹ nó tối trc lúc đi, bận đéo j chả sắp xếp dc

đm con này nó gặp lần đầu nó thấy mày " đéo" như những hình dung của nó qua tinder vì tinder của mày có thể ảo, nó cụt hứng nên nó chặn th, tao hẹn gặp lần đầu là quất luôn lần sau gái tự động rủ t đi chịch:vozvn (19)::vozvn (19)::vozvn (19):

đm con này nó gặp lần đầu nó thấy mày " đéo" như những hình dung của nó qua tinder vì tinder của mày có thể ảo, nó cụt hứng nên nó chặn th, tao hẹn gặp lần đầu là quất luôn lần sau gái tự động rủ t đi chịch:vozvn (19)::vozvn (19)::vozvn (19):
Tinder zalo tao có để ảnh ọt gì của tao đâu mà ảo, lúc tao ở nước ngoài vẫn chat với nó bt. Chắc trong mấy hôm tao đi nó kiếm đc mối, có tiền đóng học rồi nên stop thôi. Mày độ tự sướng cao thật :))

dm con này nhìn ngon đó, tao mà mày tao chơi mẹ nó tối trc lúc đi, bận đéo j chả sắp xếp dc
Món ngon thì thưởng thức từ từ nó mới thú vị, tranh thủ 30-45p vào hùng hục thì khác đéo gì check hàng

số hưởng thế tml

Món ngon thì thưởng thức từ từ nó mới thú vị, tranh thủ 30-45p vào hùng hục thì khác đéo gì check hàng
mày kb ở đời có khi chỉ có 1 cơ hội ah:))) mày chiến xg có khi r hưởng thụ dần dần cg dc. ngồi đợi thì thg khác nó xơi thôi

mày kb ở đời có khi chỉ có 1 cơ hội ah:))) mày chiến xg có khi r hưởng thụ dần dần cg dc. ngồi đợi thì thg khác nó xơi thôi
chuẩn rồi.ông hẹn em nó vài ba hôm. trong khi ngay lúc đó nó đang cần ông bơm đạn để làm điều gì đó chẳng hạn. k thấy phản ứng tích cực thì nó nghĩ ô lừa nó thì sao. xong vớ ngay 1 bố nào đó chớp dc thời cơ mà ông ra rìa :))) easy vl luôn

Tiếc làm cái đéo j hả tml. Đm, có khi lờ nó còn rộng hơn hang Sơn đoong ý chứ.

Match lại em tiếp theo đi.

Sao mày k lập 1 nick mới rồi quẹt lại thôi. Kiểu gì chả ra
Tao làm rồi mà ko thấy đâu, chắc nó kiếm đủ tiền xong phắn rồi. Nhưng kiểu kiếm tiền dễ thế này chắc sẽ làm lại thôi, easy money khó bỏ lắm

Chiếm đoạt đéo gì đâu :)) kiểu hàng bán chuyên thôi mà

lập nick mới rồi quẹt lại đi tml
nói chiện với văn phong khác chút

Chiếm đoạt đéo gì đâu :)) kiểu hàng bán chuyên thôi mà
thì tùy thg nhưng trc nay tính tao cg ko dễ ưng nên thấy con nào ưng p chén ngay:)) h mày lại mất công mất ối tgian mới tìm dc con ưng đúng ko? còn hg họ thì thiếu đéo j đâu quan trọng là tn thôi