Nude nghệ thuật

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Ngocanh9x

Địt mẹ đau lòng
T quen thằng này từg làm pt gym. Bayh nó hay đi chụp ảnh khoả thân. 1 show 2-30tr/ đi thái sing sg chụp suốt. Vừa đi du lịch vừa dc tiền nhưng nó nói vs t k baoh ngủ vs các bà già. Nó kể ngày xưa có mấy con học viên gạ nó suốt nhưg nó k đi. Đấy zai thì cmay gọi là j. Gái mà làm thế cmay lại chửi nó là phò à :))) trc t chơi ảnh hay đi chụp cho vui, tự bỏ tiền thuê nháy make studio các kiểu luôn. Sở thích nhưng up lên lại nhg~ thg ahbp vào sủa dm hãm vkl. Mồm cno mình đ” gang dc. À t còn biết những con chụp ảnh sexy xong bán ảnh nổi tiếng vl luôn :))

Attachments

123.2 KB · Lượt xem: 254
    105.5 KB · Lượt xem: 246
Có kẻ chê thì cũng lắm người khen mà, cứ up hết lên đi em, cho những thằng GATO nó oán hận.

Bọn chụp ảnh nghệ thuật chính cống thì nó chỉ nghĩ tới nghệ thuật thôi.dục vọng nó vứt đi rồi

T quen thằng này từg làm pt gym. Bayh nó hay đi chụp ảnh khoả thân. 1 show 2-30tr/ đi thái sing sg chụp suốt. Vừa đi du lịch vừa dc tiền nhưng nó nói vs t k baoh ngủ vs các bà già. Nó kể ngày xưa có mấy con học viên gạ nó suốt nhưg nó k đi. Đấy zai thì cmay gọi là j. Gái mà làm thế cmay lại chửi nó là phò à :))) trc t chơi ảnh hay đi chụp cho vui, tự bỏ tiền thuê nháy make studio các kiểu luôn. Sở thích nhưng up lên lại nhg~ thg ahbp vào sủa dm hãm vkl. Mồm cno mình đ” gang dc. À t còn biết những con chụp ảnh sexy xong bán ảnh nổi tiếng vl luôn :))
những em nào thế ng đẹp? anh cũng biết vài em thuê chụp bán ảnh nude. Mà các em ấy chọn cách kiếm tiền này ko biết có kiếm đc nhiều ko, nhưng măt, vếu và lol của các em ấy thì rất dễ bị cả thiên hạ thấy. Cũng ko hay ho cho lắm

A biết em chả thiếu gì tiền mà đi khách nhưng cho anh hỏi em cần bao nhiêu để tiếp tục đam mê này

A biết em chả thiếu gì tiền mà đi khách nhưng cho anh hỏi em cần bao nhiêu để tiếp tục đam mê này
:)))) 1 gói chụp rẻ bèo ak 1tr 1 năm sinh nhật làm 1 bộ kỷ niệm thanh xuân thôi. E quen nh nháy mời e đi chụp trả cast e còn k đi í

:)))) 1 gói chụp rẻ bèo ak 1tr 1 năm sinh nhật làm 1 bộ kỷ niệm thanh xuân thôi. E quen nh nháy mời e đi chụp trả cast e còn k đi í
Uhm kể cũng hay, mỗi năm một bộ sau này nhìn lại xem zú mỗi năm lại gần rốn hơn một tẹo. Xong làm bộ phim tua nhanh thấy zú từ tròn thành dài, xong muốn níu kéo thanh xuân thì lại tua ngược lại zú lại từ dài thành tròn xoe em nhể

Ảnh này nude thì chuẩn rồi, nhưng sao tao không thấy nghệ thuật nhỉ

Thêm hình nữa đi mày, núde mà quá ít và hình ảnh chụp có một khúc ah

Theo tao thì không có cái gì gọi là nude nghệ thuật cả, chỉ có đám làm nghệ thuật biến thái nghĩ ra để hợp thức hoá tính đê tiện của tụi nó, rồi nhiều thành phần hùa theo thôi

Cái này tao thấy là chụp anh nude, sexy. Chứ tính nghệ thuật thì chưa thấy đâu cả. Có lẽ gu nghệ thuật của tao chưa tới trình :feel_good:

Uhm kể cũng hay, mỗi năm một bộ sau này nhìn lại xem zú mỗi năm lại gần rốn hơn một tẹo. Xong làm bộ phim tua nhanh thấy zú từ tròn thành dài, xong muốn níu kéo thanh xuân thì lại tua ngược lại zú lại từ dài thành tròn xoe em nhể
Moẹ tao thì ngược lại đhs càg ngày càng lép và cao hơn :))

thôi, bác làm phò nên nhận đi. :embarrassed: cứ chốiđâyđẩy, bác nên sống thực lòng mình hơn. Bữa bác cũng lập 1 cái topic thú nhận bác chăn trai mà. :doubt:

Những cml làm thế gọi là phò, còn những tml làm thế gọi là phò đực, dm cml, thế mà cũng hỏi

Mày cứ tự tin úp lên đấy cho bọn tao ngắm xem nào

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)