[Sợ vcl các mày ạ] Ác mộng kinh hoàng bắt đầu từ sự sung sướng [1,2,3,4,5,6,7] FULL

Voz mới có thêm thằng La Duy , nhưng phong cách của nó thì main kiểu hổ báo từng trải cơ =))

[phần 1] KHỞI ĐẦU SUNG SƯỚNG!
Tình hình là tao làm quen em này qua zalo ! nhìn xinh xắn non tơ phết mà hơn tao 4 tuổi. (tao sn94 ẻm 90). Hẹn lần đầu cũng đi ăn uống xong về ẻm nói thích tao, được nước làm tới tao gạ em đi ks trong lần gặp thứ 2. Chịch choẹt đâu dc 2 lần (ẻm trước đây làm pha chế ở bar nên kinh nghiệm giường chiếu ghê lắm) thì tao bắt đầu chán vì gu tao thích non tơ, thơ ngây cơ. và nỗi ám ảnh bắt đầu từ đây mấy tml ạ !
- ....
Thật thì t đ tin câu chuyện.
Chỉ là m làm t nhớ lại vài chuyện... giống m
- Việc áp dụng bế tinh chủ động dẫn tới hậu quả rối loạn là đúng nhé, t bị nhẹ rồi ... đang uống thuốc sắc mệt thấy mợ

Các cụ nói ko sai sướng trước khổ sau.
- Mà đã như vậy rút kinh nghiệm ngay từ bỏ phò phạch đi
- Với thứ 2 là rứt khoát luôn đừng sợ. Ko rứt khoát là còn khổ còn nhục dài.
- Sắn sàng tâm lý tư tưởng bất chấp hết. Đừng nghĩ nhiều quá. Tốt nhất ko phải nghĩ

Sợ cái lol gì nhĩ, nó quăng clip thì cho nó quăng có gì đâu, khi mấy con bạn mầy thấy lại không chừng mầy còn được chén mấy con bạn mầy

tao phải thở trước mày tầm 20 năm mà nghe chuyện của m tao muốn nín thở. Đm công nhận con này dai vãi cả đái.

[phần 1] KHỞI ĐẦU SUNG SƯỚNG!
Tình hình là tao làm quen em này qua zalo ! nhìn xinh xắn non tơ phết mà hơn tao 4 tuổi. (tao sn94 ẻm 90). Hẹn lần đầu cũng đi ăn uống xong về ẻm nói thích tao, được nước làm tới tao gạ em đi ks trong lần gặp thứ 2. Chịch choẹt đâu dc 2 lần (ẻm trước đây làm pha chế ở bar nên kinh nghiệm giường chiếu ghê lắm) thì tao bắt đầu chán vì gu tao thích non tơ, thơ ngây cơ. và nỗi ám ảnh bắt đầu từ đây mấy tml ạ !
- Ẻm phát hiện tao lơ là nt tìm cách lãng tránh, nên ẻm quyết định hẹn gặp tao cho bằng được. Tối hôm đấy tao cũng quyết hẹn để nói ch rõ ràng chia tay luôn nhưng khi vào ks ẻm mới bộc lộ kĩ năng co thắt âm đạo, tự động vét wc và cho tao thông lỗ nhị. Má ơi ! tụi m biết cái cảm giác đê mê mà các ông vua ngày xưa tận hưởng ko ? tao cảm thấy như lên 9 tầng mây. tao phọt tới 3 lần tối hôm đấy luôn chưa bao giờ tao được chiều chuộng bởi những kĩ năng thượng thừa mà ko mộ t con phò nào có thể sánh được. tao kể sơ cho chúng mày tuyệt chiêu “siết lol siêu cấp” của ẻm:
Shot 1 ẻm dùng miệng tuột quần tao xong miệng ngậm cục đá trong khách sạn vừa bú cu tay thọc nhẹ vào hậu môn (tầm 1 lóng tay) xong ẻm bú mạnh cái wc của tao thọc hẳn lữoi vào đấy. cảm giác nóng ẩm trong đít phê vl tụi m ạ ! 2 tay ẻm thì không ngừng vuốt trụ. Đến lúc tao gần ra ẻm cưỡi ngựa tao mà cái lol đ hiểu sao còn co giật nữa tụi m ạ ! nó siết con c tao theo nhịp tao dập luôn đẩy vào cái nó siết cơ âm đạo lại ko chịu nổi tao đành phọt !
Shot 2: mặc dù tinh trùng shot 1 còn nguyên đấy nhưng ẻm đéo biết dơ hay sao ây tụi m, bú thẳng tinh trùng nuốt. tao chưa kịp xìu thấy cảnh đó lại lên. mà lần 2 thì tụi m biết rồi khó ra lắm. ẻm nháy mắt với tao 1 cái xong ngồi trên cái bàn trang điểm banh háng ra. tao vòng tay ra sau lưng miệng thì nút lưỡi. cặc thì cắm vào lol ẻm rồi ẻm lại dùng tuyệt chiêu siết lol siêu cấp. làm tao lại phọt nữa.
Shot 3: tao đã mệt lắm rồi, chân run rẩy rồi ! nhưng ẻm vẫn đéo tha cho tao. ẻm lại bú nốt số sinh linh nhỏ bé của tao bú mút con c tao k chừa 1 milimet nào cả cái lưỡi dẻo tới mức nó cuộn tròn con cặc tao ẻm dùng đầu nghiêng qua nâng lên nâng xuống như kiểu sục cặc bằng lưỡi ý tụi m ạ ! Khi đó tao nứng lên cầm cặc định đâm vào lol ẻm nhưng ẻm cản lại chổng mông 2 tay banh lỗ đít siêu hồng hào ra kêu “thử lỗ này đi anh !” . tao cũng sợ chim dính cứt bọn m ạ nên tao thọc ngón tay vào trước nhưng sạch vl lại còn thơm nữa chứ (tao lén ngửi). xong tao đành cắm con chim vào đít ẻm. trời má ! cái cảm giác khít như lol 14 la có thật nó bot nó khít mà nó lại còn co thắt được mới hay chứ ! (tụi m thằng ml nào chưa được lỗ hậu thì phí đời đấy). nhấp dc 10 cái vì kích thích quá nên tao phọt được vài giọt vào đít ẻm xong ẻm co thắt cho nó chảy ra nhìn kích thích vcl . Sau hôm ấy tao lại yêu ẻm mà chính xác hơn là kĩ năng của ẻm
Có lẽ tụi m nói số hưởng này nọ đúng ko ? Nhưng tao cảm nhận được ẻm muốn bám tao dùng kĩ năng để làm cho tao ko thể chia tay được (có lẽ ẻm cảm nhận được tao sắp chán). Nhưng bản lĩnh linh tính 1 thằng đàn ông tao nghĩ ko nên duy tri mối quan hệ này nữa tụi m ạ. vì em sn 90 tức là cũng lớn tuổi rồi. tao thì ko xác định cưới nên tao vẫn cứ lơ và xác định k vào khách sạn với ẻm 1 lần nào nữa vì tao sợ tao ghiền mất. từ lúc đó ẻm liên tục đề nghị tao đi ks nhưng tao từ chối lấy lí do đi làm mệt, đi học thêm... Thế là ẻm biết tao sắp bỏ ẻm. ẻm mới gửi cho tao các hình ảnh, clip các cuộc thân mật của ẻm với tao rõ cả mặt... với lời nói : đẹp ko a e lén quay lại đấy !. Tao điếng người tụi m ạ ! đéo hiểu sao tao lại mất cảnh giác tới vậy, bị quay phim mà éo biết và tao biết ẻm gửi vì muốn áp lực với tao ....
Type mệt quá tí tao kể tụi mày tiếp nhé ! thề chuyện thật xạo làm chó
[phần 2] CƠN ÁC MỘNG BẮT ĐẦU
Sau khi ẻm cho tao xem clip chúng tao làm tình rõ cả mặt tao ! điểm ngu là tao đã cho ẻm biết face thật sdt thật địa chỉ nhà. Kể sơ qua về tao tao là 1 thằng tạm gọi là học giỏi, ngoan hiền trong mắt ba mẹ tao tao đ bao giờ ăn chơi tao ko uống rượu bia, ko hút thuốc, ko cờ bạc mỗi tội tao ghiền gái.. nhưng éo ai biết cứ nghĩ tao gia giáo học hành. Giờ mà nó tung clip tao bốc phốt thì tao chỉ có nước đội quần, cứt đ có mà ăn, bố mẹ tao sẽ đ chu cấp cho tao ( mỗi tháng cho tao 15 củ tao xin đi học thêm văn bằng 2, nhưng thực ra tao đi chăn rau và đá phò)... Thế là tao đành xuống nước dùng khổ nhục kế, lùi 1 bước tiến 3 bước, âm mưu của tao là giả bộ hòa với ẻm để có cơ hội xóa clip xong tao sẽ bye luôn. Tao bảo là mấy hôm nay a bận quá ko có thời gian cho em anh xin lỗi tối nay a bù nhé ! ẻm ok kêu tưởng anh tính bỏ em rồi chứ. tao cười hề hề : có đâu ai tuyệt bằng em chiều a qua đón e nhé ! Tối hôm đó tụi tao đi coi phim rồi vô ks bonita ở quận 10 ý tụi m ! có cả bồn tắm vào tao với ẻm chui zô bồn tắm. vì cả 2 đ còn ngai gì nữa vừa đóng cửa phòng ẻm hôn môi nút lưỡi tao chùn chụt tay thì thò vào quần móc con cặc tao ngóc đầu lên khỏi quần (kéo nó lên qua cáil lưng quần) xong ẻm cúi xuống bú chụt chụt ! dm đau bỏ mẹ ! cái đầu khấc bị cấn lưng quần nên hơi thốn nên tao kéo ẻm vào bồn tắm vặn nước ! éo hiểu sao ẻm nói với tao quất dưới nước nha anh ! tao ok . nước vừa sấp sấp ngang hông em ngồi đối mặt với tao 2 chân vòng sau lưng tao, tao cũng vòng 2 chân sau lưng ẻm ! lưỡi 2 đứa xoắn vào nhau, con cặc tao tự nhiên nghe cái ọt nằm trong lồn ẻm khi nào éo biết quất nhau tầm 20 phút dưới nước tao bắn luôn trong lồn ẻm (2 đứa trc h quan hệ éo mang bao nha chúng m)
- Tao kêu chết a bắn luôn rồi .
- ẻm bảo: ko sao đâu a có con thì mình cưới nhau nuôi
- đến đây mặt tao xanh lè xanh lét, như bị trúng kế ẻm nên tao nghệch ra chim cò sun hết lại
- ẻm nói tiếp: làm gì sợ dữ v ! em đùa thôi em canh ngày rồi hnay mới hết kinh ko có được đâu.
- tao thở phào nhẹ nhõm.Nhưng hom nay tao phát hiện ẻm mang theo cái balo rõ ro, bthg chỉ mang cái ví vascara nhỏ, tắm xong quấn khăn lên giường tao mới hỏi ẻm :
- balo mang camera quay phim hả ?
- Bậy nào ! “đồ chơi đấy “ xong ẻm nháy mắt tao ! tối nay chết anh với em ! xong ẻm thò tay mở balo ra thì địt cụ ! 1 đóng dụng cụ tao chỉ thấy trong jav: 1 cục rung có dây, 1 con cu giả tao đoán tầm 25cm, 1 cái còng bằng da...
tao nghĩ bụng thoi chết mẹ rồi ! tao nói mắc vệ sinh vào vệ sinh tí ẻm kêu nhanh ra “chơi đồ chơi nha chồng”. Tao ngồi trong toilet suy nghĩ đủ thứ tao thì thích kiểu nhẹ nhàng tình cảm chứ tao đ thích kiểu này ! có khi lát nó nứng lên nó cầm cc giả thông tao thì bỏ mẹ . nhưng rồi tao nhớ lại phi vụ xóa clip nên thôi đành phó cặc cho nó v !
Lúc tao di trong toilet ra đã thấy nó cắm con cặc giả trong lol rồi, lol nó thì nhoe nhoét nước, ướt cả grad giường vừa thấy tao ra nó đè đầu tao zô lol nó kêu bú đi anh bú hết đi anh ! em thèm anh lắm anh phải là của em ! đm nước lol bthg thì nó thơm tao cũng thích bú lắm nhưng nó dâm quá nó chảy cả cái nước trắng đục đục như bọn con trai xuất tinh ấy bọn m vừa nồng vừa hơi ngái ngái tởm cm ! nhưng nó đè đầu tao quá tao đành nút nút mấy cái ! má con dâm tiện này nó nghĩ tao khiêu khích nó hay sao nó càng dí sát làm đ thở được ! tao giả bộ kêu ! anh nứng quá chịch thôi em ! ẻm nói ok a để con cu giả vô lol a chịch lỗ đít em nha !
Tao vừa đút con cặc vô đít ẻm như mọi khi nhưng tao cảm nhận được con cặc tao được massa bởi con cặc giả đang rung trong lol ẻm tụi m ạ ! má con cặc 25cm mà nó nhét lút cán lại còn rung è è ! cặc tao nhét vô đít ẻm cũng nghe rung rung làm như lol vs đít nó thông với nhau hay sau í tao đ! nhưng tao cảm nhận được con cặc tao cũng rung theo con cặc giả luôn ! nước ẻm nó ra mỗi lúc một nhiều nước lol nhoe nhoét ! khoảng tầm 20 phút đâm bị thóc, thọc bị gạo thì ẻm cong người lên rút con cặc gia ra đái xè xè trên giường .... má ơi tao đ biết ẻm cực sướng hay sao mà vừa đái vừa nhắm mắt vừa rên : Sướng quá anh ơi sướng quá anh ơi ! anh bú lồn e nữa đi !
Cái địt cụ nó nước lol đã ngai ngái gớm rồi giờ hòa tan nước đái nữa khác lol gì uống trà với bột ngọt . nhưng tao đành nhắm mắt quẹt lưỡi ngay hột le của ẻm tầm chục cái rồi tao lấy miệng ra vì đ chịu nổi mùi ...
ẻm nằm phê pha trên giường xong còn rút trong balo gói esse ra hút ! má ơi giờ nó còn hút thuóc mới vl !
Sau đó tao nói ẻm em ơi giường vầy sau ngủ thôi trả phòng sang ks khác nha ! ẻm giờ mới nhìn cái giường vừa tàn thuốc lá vừa nước lol nước miếng nước đái ! cũng ok đi a !
tao xin lỗi thằng tiếp tân dọn phòng 103 nhé! thành thật xin lỗi !
... 2 đứa tao phi xe qua 1 cái ks trên đường lê hồng phong tầm 11h rưỡi tối rồi mà ks đ gì đông vl người ra đào vào nườm nượp có mấy ông tàu khựa tí toe tí tóe điếc hết cả tai ! tao lấy phòng r đưa ẻm lên lúc này ẻm đã buồn ngủ và mệt nên vừa đặt chân vô phòng đã nằm ôm tao ngủ ! tao lấy cớ đi tắm để ẻm ngủ khoảng 30 phút tao bắt đầu mò ra tìm điện thoại để xóa clip , tụi tao yêu nhau có giao kèo cho nhau biết pass dth nên tao mò được tất cả các clip trong điện thoại ẻm ngay trong đàu tao nghĩ ra kế ve sầu thoát xác (xóa xong tao lấy xe trả phòng chuồn cho cm mày dám tống tình bố mày hả ) nhưng ẻm biết nhà tao chạy cũng éo thoát nên tao chỉ xóa clip và lên giường đi ngủ với ẻm .... sáng hôm sau tao dậy với tâm trạng hân hoan như bỏ bớt 1 tấn tạ nhưng không mọi ch ko đơn giản như tao nghĩ.....
Tao gõ tren ipad nên khá mỏi tay ! chúng m thông cảm tối t type phần 3
Dài qua t ko up đựoc nên link phần 3 + 4 đây nhé mấy tml:
https://xamvn.icu/threads/Ác-mộng-kinh-hoàng-bắt-đầu-từ-sự-sung-sướng-phần-3.141124/
Phần 5 + 6 đây nhé mấy tml:
https://xamvn.icu/threads/sợ-vcl-cá...ừ-sự-sung-sướng-phần-5-update-20h-7-5.141354/
Phần 7:
[Sợ vcl các mày ạ] Nỗi kinh hoàng bắt đầu từ sự sung sướng [PHẦN 7 - PHẦN CUỐI] - TTGG & GĐCL
bố kùy m