Tâm sự của một người vợ mới cưới 6 tháng phát hiện ck phản bội

Tâm sự của một người vợ mới cưới 6 tháng phát hiện ck phản bội

Anh à, thú vui đá phò chăn rau của anh ấy nó làm anh thoải mái hơn việc yêu thương con vợ già của anh đúng k ?
sau việc bị bắt đi ngủ với con đĩ anh nào đấy bỏ đéo thèm đón vợ để đi chơi với con mặt lồn đấy và bị bắt tại quán điện tử lúc 1h đêm và quay ra giận ngược vợ đập cái đt đi đc em bỏ qua thì anh nghĩ là em không thể bỏ anh ? và anh lại tiếp tục muốn chuyển từ đi đá phò thành hành nghề phò đực :)) ôi vl ck tôi, anh nghĩ gì vậy ?

Tình yêu 5 năm mới cưới nó không bằng mấy con đĩ non mới lớn ?
Các cụ có câu ấy" ăn vụng thì phải chùi mép". số anh đen thôi chứ anh chùi sạch lắm.
có lẽ anh quên cách yêu em và quen cách đá phò rồi.
Em thấy kinh tởm, bẩn thỉu lắm, nhưng vẫn cố gắng chấp nhận và tin rằng cái tình yêu 5 năm bỏ mẹ kia nó sẽ làm anh thay đổi.
không ai dẫm vào 1 bãi cứt 2 lần đâu :)
vợ anh nó chỉ chân hơi ngắn chứ cũng đéo bjo xấu băm xấu bổ mà khiến anh phải động đực lên như vậy.

luôn mồm chê vợ khô khan, khó tính. lúc nào cũng nói vợ không hiểu mình. trong khi anh có bao giờ chịu hiểu vợ anh thích gì muốn gì cần cái mẹ gì không ? tôi thích nhiều thứ lắm nhưng đm biết anh đéo có tiền nên 5 năm qua tôi luôn phải cố gắng để làm việc k dám ăn chơi đua đòi và đéo bao giờ tôi đòi hỏi. tôi thích đi xem phim bỏ mẹ ra, tối thích đi mua sắm vl luôn, thích đi du lịch nữa đấy nhưng thử hỏi 5 năm yêu nhau anh đưa tôi đi xem phim đc nổi đến 5 lần ? mua sắm đc nổi 5 lần ? cùng nhau đi đc những đâu ?

có bao giờ anh cảm thấy có lỗi với tôi ? chắc đéo có vì ngay cả việc đi với gái bị bắt đc hẳn hoi anh còn coi tôi như con vợ hamlon phá việc anh cbi thịt đc nó cơ mà.
tôi thấy hối hận vì hi sinh tuổi thanh xuân của mình cho anh. tôi đéo xấu, đéo bjo xấu, đéo bjo ăn bám và chỉ mỗi vì tội thương và ngu nên ai cũng cản mà tôi vẫn lao vào anh quyết định đi đến cái nấm mồ của mình.

tôi gửi lời đến các anh đã có gia đình ở trong đây: cơm đéo có tiền thì về nhà vẫn có mà ăn, chứ phở đéo có tiền thì đéo có mà ăn đâu. nên đừng đánh mất bát cơm của mình vì 1 bát phở ngon hay dở còn đéo biết. hối hận cả đời đéo kịp.
người ta chỉ đi chơi đĩ chơi phò khi về nhà đéo có ai chờ hay phải quay tay hàng ngày chứ cơm ngon vợ ngọt ở nhà mà dái vẫn muốn đi lung tung thì đéo bằng động vật rồi.

Sửa lần cuối:
Chào em, con người có nhiều giai đoạn, mỗi gian đoạn có 1 suy nghĩ khác nhau. Hiện tại em đang rất muốn chồng quay về với em, bỏ việc gái gú ra.

Đến 1 giai đoạn em sẽ cảm thấy ko cần nó ( thằng chồng ) em nữa. Em cứ làm việc, nhiều tiền, mua những gì em thích, làm những gì em làm. Chồng chỉ là đối tác trong cuộc sống, hợp thì sống, ko hợp thì là bạn chung nhà. Nhưng phần kinh tế em phải giữ phần mình, ko để lệ thuộc vào nó. Khi em tự chủ kinh tế thì em có thể làm tất cả điều em thích kể cả bỏ nó.

P.S : Cần gì inbox anh. Cơm nguội nhà người là đặc sản nhà mình :d
Cám ơn m nói hộ lòng t.
Ps: pm anh cũng được nha em.:vozvn (22):

Đéo biết nên gọi chủ thớt bằng gì :vozvn (35):

@Thớt: Em có thay đến 100 thằng chồng thì thằng đéo nào cũng sẽ thế thôi, lồn lạ cá tươi :haha: đừng bao giờ đòi hỏi thằng chồng nào cả cuộc đời chỉ biết mỗi cái lìn vợ. (Trừ trường hợp đặc biệt là nó liệt dương)

Chào em, con người có nhiều giai đoạn, mỗi gian đoạn có 1 suy nghĩ khác nhau. Hiện tại em đang rất muốn chồng quay về với em, bỏ việc gái gú ra.

Đến 1 giai đoạn em sẽ cảm thấy ko cần nó ( thằng chồng ) em nữa. Em cứ làm việc, nhiều tiền, mua những gì em thích, làm những gì em làm. Chồng chỉ là đối tác trong cuộc sống, hợp thì sống, ko hợp thì là bạn chung nhà. Nhưng phần kinh tế em phải giữ phần mình, ko để lệ thuộc vào nó. Khi em tự chủ kinh tế thì em có thể làm tất cả điều em thích kể cả bỏ nó.

P.S : Cần gì inbox anh. Cơm nguội nhà người là đặc sản nhà mình :d

Tao trực tiếp thích mày- tml. Mày phân tích cực kỳ kín kẽ và hợp lý, đậm chất nhân văn và sặc mùi kích dục ở câu cuối. Tao đã vodka mày :vozvn (41)::vozvn (41):

Em k nghĩ cái bài của e nó lại xôm đến vậy đâu.
Ck em hiện tại chưa ngoan lắm đâu mạc dù e vẫn theo dõi sát sao và ck em cũng rất cẩn thận toàn chờ em ngủ say hoặc vắng nhà thì đi chăn gái :)
Em thì chắc do Em theo đạo bác hồ lành tính, Chả thèm đi đánh đĩ làm gì cho bẩn tay :)) cho dù em gặp đi cùng nhau em cũng chả thèm đả động đến con kia.
Ngu thì tiếp tục em tác hợp cho cả 2.
Các bác thấy em làm thế có fdc k

Em cứ lấy câu của các cụ "Lạt mềm buộc chặt". Con đực nào thì cũng có tính ham hố gái gú, tuy nhiên những con người mẫu mực như bọn anh thì gia đình vợ con vẫn là trên hết :vozvn (36):. Em xử lý tình huống như thế thì quá là hiền và con đực nhà em cứ nghĩ là em hiền thật, em cũng phải có vài nước gọi là giáo dục, dạy dỗ con đực nhà em và dằn mặt con đĩ kia. Chúc em sớm tìm lại hạnh phúc gia đình :vozvn (37):

Em cứ lấy câu của các cụ "Lạt mềm buộc chặt". Con đực nào thì cũng có tính ham hố gái gú, tuy nhiên những con người mẫu mực như bọn anh thì gia đình vợ con vẫn là trên hết :vozvn (36):. Em xử lý tình huống như thế thì quá là hiền và con đực nhà em cứ nghĩ là em hiền thật, em cũng phải có vài nước gọi là giáo dục, dạy dỗ con đực nhà em và dằn mặt con đĩ kia. Chúc em sớm tìm lại hạnh phúc gia đình :vozvn (37):

đmm tao ghét nhất cái kiểu thằng chồng ngoại tình mà đánh ghen con đàn bà :vozvn (22):
thằng chồng sai bm ra rồi thì xử thằng chồng, chứ đánh con đàn bà giải quyết cái đéo gì? tao thấy bọn đàn bà nó đéo logic ở việc này tí nào :amazed:

Gửi em chủ thớt: đúng như nhiều thằng trên nói, lồn lạ cá tươi. Thật chứ vợ đẹp mấy, tốt mấy, có là hoa hậu người mẫu, chúa tể các hành tinh.. thì về ở với nhau cũng chỉ là trả bài mà thôi, không còn cảm giác hoan lạc như với những đứa mới :sad:
nên là thằng nào biết nghĩ thì nó sẽ ưu tiên gia đình hàng đầu, và chỉ thỉnh thoảng gọi là đổi gió chứ không lún sâu
như thằng chồng em thì là trẻ trâu, nó vẫn mải ăn mải chơi mải lêu lổng, nó vẫn thích tự do tự tại, và đéo thể tránh được chuyện nó lăng nhăng :haha:
em cưới nó rồi, có chịu đựng và chấp nhận tiếp được nó không là do em quyết định, chứ anh nói thật là chắc còn phải nhiều năm nữa MAY RA thằng chồng em nó mới suy nghĩ được chín chắn như anh nói ở trên.
Các chị em phải nhớ: trên đời không có thằng chồng nào không có ý muốn và tư tưởng ngoại tình, chỉ là nó có dám làm và làm được trót lọt hay ko thôi
THÂN!

Anh à, thú vui đá phò chăn rau của anh ấy nó làm anh thoải mái hơn việc yêu thương con vợ già của anh đúng k ?
sau việc bị bắt đi ngủ với con đĩ anh nào đấy bỏ đéo thèm đón vợ để đi chơi với con mặt lồn đấy và bị bắt tại quán điện tử lúc 1h đêm và quay ra giận ngược vợ đập cái đt đi đc em bỏ qua thì anh nghĩ là em không thể bỏ anh ? và anh lại tiếp tục muốn chuyển từ đi đá phò thành hành nghề phò đực :)) ôi vl ck tôi, anh nghĩ gì vậy ?

Các cụ có câu ấy" ăn vụng thì phải chùi mép". số anh đen thôi chứ anh chùi sạch lắm.
Em thấy kinh tởm, bẩn thỉu lắm, nhưng vẫn cố gắng chấp nhận và tin rằng cái tình yêu 5 năm bỏ mẹ kia nó sẽ làm anh thay đổi.
vợ anh nó chỉ chân hơi ngắn chứ cũng đéo bjo xấu băm xấu bổ mà khiến anh phải động đực lên như vậy.

luôn mồm chê vợ khô khan, khó tính. lúc nào cũng nói vợ không hiểu mình. trong khi anh có bao giờ chịu hiểu vợ anh thích gì muốn gì cần cái mẹ gì không ? tôi thích nhiều thứ lắm nhưng đm biết anh đéo có tiền nên 5 năm qua tôi luôn phải cố gắng để làm việc k dám ăn chơi đua đòi và đéo bao giờ tôi đòi hỏi. tôi thích đi xem phim bỏ mẹ ra, tối thích đi mua sắm vl luôn, thích đi du lịch nữa đấy nhưng thử hỏi 5 năm yêu nhau anh đưa tôi đi xem phim đc nổi đến 5 lần ? mua sắm đc nổi 5 lần ? cùng nhau đi đc những đâu ?

có bao giờ anh cảm thấy có lỗi với tôi ? chắc đéo có vì ngay cả việc đi với gái bị bắt đc hẳn hoi anh còn coi tôi như con vợ hamlon phá việc anh cbi thịt đc nó cơ mà.
tôi thấy hối hận vì hi sinh tuổi thanh xuân của mình cho anh. tôi đéo xấu, đéo bjo xấu, đéo bjo ăn bám và chỉ mỗi vì tội thương và ngu nên ai cũng cản mà tôi vẫn lao vào anh quyết định đi đến cái nấm mồ của mình.

tôi gửi lời đến các anh đã có gia đình ở trong đây: cơm đéo có tiền thì về nhà vẫn có mà ăn, chứ phở đéo có tiền thì đéo có mà ăn đâu. nên đừng đánh mất bát cơm của mình vì 1 bát phở ngon hay dở còn đéo biết. hối hận cả đời đéo kịp.
người ta chỉ đi chơi đĩ chơi phò khi về nhà đéo có ai chờ hay phải quay tay hàng ngày chứ cơm ngon vợ ngọt ở nhà mà dái vẫn muốn đi lung tung thì đéo bằng động vật rồi.

Anh nói thật với em như thế này. Trường hợp 1 có con chưa? Nếu chưa thì bỏ đi anh khuyên thật. Còn trường hợp 2 thì còn cân nhắc chứ.

Anh thực ra khuyên em thế thôi. Chứ anh còn đang ở trong trường hợp thứ 2 đây. Anh thì ngược với em, rất quan tâm vợ con, gia đình bên vợ từ những ngày đầu yêu nhau, xa nhau trong thời gian đi học cũng luôn quan tâm, chăm sóc hỏi han vợ và gia đình, từ lúc là người yêu.

Nhưng vợ anh tính cứng rất cứng, chưa biết hoặc không muốn mình quan tâm đến chồng bằng cách nhẹ nhàng tình cảm hỏi han. Lúc nào cũng muốn chồng mình phải chiến đấu, vững vàng kiểu như rèn chồng, không muốn chồng dùng lời lẽ nhẹ nhàng tình cảm để động viên vì coi đấy là yếu ớt.

Thế rồi anh cũng theo chân mấy đứa cty đi massage, đi đá phò. Còn giờ thì vợ chồng đang ly thân, con về ngoại. Nhưng vợ chồng sau 2,3 tháng trực chiến, giờ cũng nói chuyện, cũng ngủ chung giương nhừng con nằm giữa....

Anh kể thế để nói với em là việc gì cũng có từ cả 2 phía cả. Chồng em ham chơi cũng có phần do em chưa biết cách nói để kích vào cái tính sĩ của chồng để thay đôi. Còn thành phần quá lười, quá phụ thuộc không chịu vận động thì em bỏ cũng chả tiếc. Vì chắc chắn em chưa chia tay li hôn vì em vẫn còn lí do để hi vọng. Nhưng cũng phải biết cách. Còn với anh giờ thì đang bế tinh, à nhầm bế tắc chưa biết chui ra giải quyết ntn đây. :haha:

Tao dự thớt này hot đây!
Thằng ml chồng này kg đen đâu, chỉ là chùi mép chưa sạch thôi. Mà cái kiểu này thì rồi cũng bị lộ, lý do? Vk nó tinh tế thế, ăn nói cũng chủ ngữ, vị ngữ và chửi bậy cũng hay nữa (tao lại thích phụ nữ chửi bậy có bài, có nhịp điệu,...).
Có vk như chủ thớt tao thấy phúc cho thằng ck. Mà cũng đéo biết vk thằng này làm tình như nào (có "phun sợ vít" kg) mà thằng này lại bỏ bê, games, phò, rau nhỉ?
Như tao, ĐM vk sạch quá nên đéo cho tao liếm lồn, cho tay vào điểm G cũng đéo cho,...nói mãi rồi cũng đéo nghe nên thỉnh thoảng tao đi đá ngoài cho thoả mãn ước mong (nhưng vk tao và gia đình là số 1).
@chủ thớt: chúc vk ck em hiểu nhau hơn và đừng tan nhanh quá!
Có con rồi thì càng phải giữ nhé, chứ đập thì dễ hơn xây em à.
Nếu chưa có con em phải chốt hạ đi, nó mà kg thay đổi, giải tán đi em. Đàn ông thiếu gì.

May mo len day cung dau phai dang vua.
Da phan xamer pro deu co hoc thuc, co dieu kien..tat nhien thuong vk con hon het, va hau nhu tat ca xamer deu yeu vk. Thang ck may la so hiem, do may den thoi

Sửa lần cuối:
Hồi vk có thai, bấn vcđ mà không muốn đi dịch vụ hay thả thính linh tinh, may quá đèn vk soi xét nó đưa cho 100k bảo sang con hàng xóm bảo nó tranh thủ lúc ck nó đi vắng làm cái rồi về, nhớ 1 cái thôi không bà cắt zái. Tao mừng hơn trúng đại học hí hửng cầm tiền đi. Về vk nó bảo sao tiền thừa đâu? Tao bảo nó đòi từng í, con vk tao mắt đỏ như cà chua gầm lên chửi con hàng xóm không ra gì, sau nó hét vào mặt tao bảo ngày xưa con đĩ ấy có thai ck nó qua đây lấy có 50k thôi, rồi bắt tao sang đòi lại.

Hồi vk có thai, bấn vcđ mà không muốn đi dịch vụ hay thả thính linh tinh, may quá đèn vk soi xét nó đưa cho 100k bảo sang con hàng xóm bảo nó tranh thủ lúc ck nó đi vắng làm cái rồi về, nhớ 1 cái thôi không bà cắt zái. Tao mừng hơn trúng đại học hí hửng cầm tiền đi. Về vk nó bảo sao tiền thừa đâu? Tao bảo nó đòi từng í, con vk tao mắt đỏ như cà chua gầm lên chửi con hàng xóm không ra gì, sau nó hét vào mặt tao bảo ngày xưa con đĩ ấy có thai ck nó qua đây lấy có 50k thôi, rồi bắt tao sang đòi lại.
Đéo thấy có cái gì hay.

Chia buồn với bạn vì thằng ck không ra gì, nhưng bạn cũng đừng vì thế mà đáp trả bằng cách tương tự nhé. Phẩm giá của một người phụ nữ đáng quý trọng hơn bất kì điều gì. Chúc bạn mạnh mẽ và sáng suốt. Nếu bạn vẫn còn tin vào hạnh phúc. Ở đây ko phải thằng nào cũng chơi bời rau cỏ đâu, cũng có những thằng đàn ông chân chính và có nguyên tắc sống rất rõ ràng đấy.

Bởi vậy đéo bao giờ nên lấy vợ. Và cũng đéo nên dính chân quá sâu vào lũ đàn bà. Hôn nhân là mồ chôn ái tình, cưới xong là hết thương yêu mẹ gì nữa. Mà cái họa hại thì cả cuộc đời phải gánh chịu. Yêu 5 năm thì được chứ yêu cả cuộc đời thì khác mẹ gì vớt trăng đáy nước. Thôi dẹp mẹ đi cho lành.

Làm j mà thớt lên rùm beng room thế.ck thì về đóng của bảo nhau.k ở đc với nhau thì giải tán cho đỡ khổ con cái.đi gái hay đi theo trai cũng là bản tính rùi.