Tao chuẩn bị dating rồi, kể dần chúng mày nghe

giaosubittuot

Chú bộ đội
Tao là thằng từ PGA rồi biết đến xam rồi lại Tinder.

Theo tinder chân kinh tao cũng match đc ối em, nc cũng đc kha khá và chốt gặp cũng đc cơ số nhg lần này mới là lần đầu tiên teo gặp vì tạo bị án treo nên để vượt ngục k phải là dễ.

Thông tin về đối tác: Em này 26t rồi, cv ổn định, thủ nhập cũng ổn tầm 20m gì đó, nghe nói vậy.

Qua nc thì mọi thứ như mâm cỗ bầy ra chỉ việc ngồi mà chén.
----------------------------------------
Update 1: Cuối cùng thì ngày hẹn đã đến. Tao đang ngồi đợi em ấy, cũng hồi hộp ra phết.

Trốn quản ngục nói đi gặp đối tác :))
-----------------------------
Update 2: Sau bao hẹn hò, hôn trán, hôn tóc rồi ôm, có lần em cũng nói sao anh k đến mà làm nhg điều anh thấy thoải mái nhất. Cứ trốn em thi tao cũng trốn vợ gặp em.

Mục đích tao cũng như chúng mày là làm cái cho thỏa cái công chat chit nhg hnay xác định chỉ gặp thôi vì tạo nhà cửa lại từng có phốt nên đi đâu cũng phải video call, ảnh ọt báo cáo.

2 ae cf vài ba câu chuyện thì cũng đi làm bát bùn bò. Lúc này mọi thứ đã gần hơn, cởi mở hơn, nhg gì qua chat chit cũng đc lôi ra để nói để đòi. Chúng mày phải nhớ khi chat chít phải lôi đc nhg vấn đề đó ra để khi gặp còn cớ lý do mà sò mó.

Em dơ tay và bảo xen tay anh tí, rồi bói vui tình duyên rồi em bảo tay em mềm lắm đấy, thế là cơ hội đã đến. Anh thử đc k, đúng là tay mềm và đẹp. K tiện nói câu, tay em đẹp, anh thích và muốn cầm lâu hơn.

Nhìn người em cũng khá rắn chắc qua đôi tay và bờ ngực, em mặc vạy dạng 2 dây. Da trắng.

Lúc ra về em ra trc trả tiền tao tiện cớ kéo em ôm nhé vào mình và mọi thứ coi như đã ok. Giờ chỉ là nơi đâu thôi nhg.

Quản ngục ở nhà gọi liên tục hết face lại đến đt, giờ cũng tầm 12h mà chưa về cơm nc, k báo cáo ảnh ọt gì.

Theo như chủ trương chỉ là gặp nên ra ngoài dắt xe cho em rồi vài 3 điều hứa hẹn, anh muốn đòi nhg gì như đã nói, anh muốn làm nhg gì như đã muốn... em bảo cái gì từ từ mới có cảm xúc, để tối mai đi.

Tạo chỉ biết nhìn nuối tiếc rồi đi như 1 con giớ trong cái nắng 39 độ.

Trên đường về phải nghĩ cách với quản ngục ở nhà.

Vậy là mọi thứ tạm ok khi đang report cho chúng mày đọc.

Nói chung mặt mũi k thể như ảnh đc, k như tao hình dung, nhẹ nhàng và hiền hậu.

Da trắng, chân tay chắc chắn, tay mềm và đẹp. Cao 1m60 nặng 49kh, bụng eo.

Năm ngoái tao mới phốt bị quản 24/24 nên k thể đi đâu trong 2h mà k báo cáo đc.

Hẹn chúng mày update lâbf sau và có hình ảnh thực tế hơn.
--------------------------------
Update 3: Có nên Vượt ngục 2 k chúng mày.

--------------------------------
Update 4: Dự kiến tối nay ks xong ae đi làm vài chai tiger, vấn đề của tao giờ là trốn ngục và về ngục sao cho an toàn :))

----------------------------
Tạm vậy đã, update sau. Quản ngục đang ngủ

Sửa lần cuối:
Thế là bây h muốn đi đâu vs em này là lại phải nghĩ ra lý do để đi ah? Hẹn hò kiểu vụng trộm như này cũng mệt phết nhỉ. May là tao chưa có vợ :nosebleed: mà đm tán tỉnh chăn rau em này em kia đang vui làm tao cũng đéo muốn lấy vợ :))

Thế là bây h muốn đi đâu vs em này là lại phải nghĩ ra lý do để đi ah? Hẹn hò kiểu vụng trộm như này cũng mệt phết nhỉ. May là tao chưa có vợ :nosebleed: mà đm tán tỉnh chăn rau em này em kia đang vui làm tao cũng đéo muốn lấy vợ :))
Tao kể cho mày nghe. Tao phải mang 2 cái ship đi đấy. Phong đéo hoãn đc :)).

Nhiều lúc nghĩ lại mình thật tệ hại