Tinder chúng mày có chơi cũng nên cẩn thận....

t đăng lên chuyện cách đây mấy tháng rồi mà, chứ trước t suy sụp lắm, bỏ cả công việc... giờ t đang cố gắng vui vẻ để bớt đi căng thẳng thôi chứ ko thì t chết ngay.
đm t hiểu cảm giác của mài tml, tội nghiệp mài, nghiệp mài lớn quá rồi :vozvn (8)::vozvn (8)::vozvn (15):

đm t hiểu cảm giác của mài tml, tội nghiệp mài, nghiệp mài lớn quá rồi :vozvn (8)::vozvn (8)::vozvn (15):
nghiệp nghiếc éo gì :| nghe chối lắm. nói chung chia sẻ cho đỡ buồn với t có người nói chuyện thôi, mà ý là hiểu cảm giác là dư lào tml =))

Ngu như chó địt mẹ mày. Cái phường gái gú kiểu rau cỏ là cái ổ bệnh kịnh dị nhất mọi thời đại, vì bọn nó đéo biết phòng bệnh, cứ chơi nhân trần tẹt ga với biết bao nhiêu thằng. Chứ mày đi đá phò thì phò nó được phổ cập kiến thức rất đầy đủ, bao bủng kĩ càng, nên thằng nào đi chơi phò mà lỡ rách bao thì cũng ko cần đến nỗi quá sợ.
đme t cũng để ý lắm chứ tml... nhưng đúng là khôn ngoan đ lại với giời :|

khổ thân mày. Bị gà không khỏi được. Sau này mày lấy vợ lúc cần có con chắc chắn phải nhân trần. Tao sợ lại lây cho vợ mày, rồi con mày nữa.

Tao đéo bao giờ không bao với bất kì ai trừ người yêu tao .

Nick chả liên quan mẹ j nhé tml, có th nick Trump đấy, m nghĩ nó là tt mỹ à?
đéo phải trả lời ko có tâm mà là tao đag đồng cảm với nó tml à, mày nên thoáng chút đàn ông gì bắt lẽ dữ vậy mầy:vozvn (19)::vozvn (21):

chữa thì nghe nói là chữa được, có thể khỏi... chỉ là t cũng ko biết có khỏi hoàn toàn ko thôi các mày ạ. mấy tml chơi thì cứ bao bủng vào, t ko bao vì thực ra thời điểm đấy t mới chia tay ghệ nên cũng hơi chán đời... giờ t cũng chỉ mong chữa trị nó khỏi để có vợ có con thôi.

đéo phải trả lời ko có tâm mà là tao đag đồng cảm với nó tml à, mày nên thoáng chút đàn ông gì bắt lẽ dữ vậy mầy:vozvn (19)::vozvn (21):

bình tĩnh, có thằng trên nó chửi t ngu thì t cũng nhận ra t ngu thật rồi, ae chia sẻ với nhau, nếu ai có hiểu biết hay kinh nghiệm thì giúp đỡ nhau thôi mà =)). t đang cố gắng lạc quan mà :3

BJ có bị Gà ko chúng mày nhỉ :-o Quen 1 em FWB. Em nó lại thích món BJ và CIA :-o

Nghe nói cách chữa trị gà nhập chim tốt nhất là đổ cồn 90• vào và đốt , khi nào thấy mùi khét là gà nó chín và mày cũng khỏi =))

BJ có bị Gà ko chúng mày nhỉ :-o Quen 1 em FWB. Em nó lại thích món BJ và CIA :-o
Có đó mày, tao cũng khoái món đó, có lần con hàng nó bj trần đéo kịp can về cũng lo phết

Theo t biết thì bj khá khó bị gà nhưng dễ lậu vkl, nhưng mà lậu dễ phát hiện lắm, miệng nó mà hôi là phắng liền cho t
Còn thằng ml thớt, bao nhiêu post đã cảnh báo rồi, rau cỏ trừ khi mày may mắn trúng mấy con ngon lành (mới thất tình, hoặc mã m ngon, kèm xế hộp ok, mấy em nhìn là nứng r), còn lại 0 note, 1 note đều bẩn vkl. T nói thật, chơi phò nhân trần còn đỡ sợ hơn nhân trần mấy cl này. Mày nghĩ coi, 0 note thì 1 ngày nó địt với bao nhiêu thằng rồi tới lượt m?

Ngày xưa cũng ham mê mấy em 0 note 1 note =)) Giờ đm có gấu rồi cũng đỡ hơn tý =)) Cũng biết lựa các em chứ đéo như xưa =))

Tổng thể thì chắc ko cần, vì được xn ếch và mai rồi... giờ t cũng đau đầu lắm... các bố cứ kêu tinder toàn hàng sạch đi =)).
qu da liễu mà khám đi bác. thấy bảo chua xong thì ko sao. ko tiếp xúc nguồn bệnh là đc

T biết thuốc 1 tuần khỏi vắng ngắt. Nốt nào bay chân nốt đấy. Éo bao giờ lên lại luôn.

Ngu như chó địt mẹ mày. Cái phường gái gú kiểu rau cỏ là cái ổ bệnh kịnh dị nhất mọi thời đại, vì bọn nó đéo biết phòng bệnh, cứ chơi nhân trần tẹt ga với biết bao nhiêu thằng. Chứ mày đi đá phò thì phò nó được phổ cập kiến thức rất đầy đủ, bao bủng kĩ càng, nên thằng nào đi chơi phò mà lỡ rách bao thì cũng ko cần đến nỗi quá sợ.
Mày chửi gì nó? Kể cả đi bao mà BJ là cũng dính gà nhé

theo tìm hiểu của t là có nhé :(... nên giờ t hạn chế lắm

Theo t biết thì bj khá khó bị gà nhưng dễ lậu vkl, nhưng mà lậu dễ phát hiện lắm, miệng nó mà hôi là phắng liền cho t
Còn thằng ml thớt, bao nhiêu post đã cảnh báo rồi, rau cỏ trừ khi mày may mắn trúng mấy con ngon lành (mới thất tình, hoặc mã m ngon, kèm xế hộp ok, mấy em nhìn là nứng r), còn lại 0 note, 1 note đều bẩn vkl. T nói thật, chơi phò nhân trần còn đỡ sợ hơn nhân trần mấy cl này. Mày nghĩ coi, 0 note thì 1 ngày nó địt với bao nhiêu thằng rồi tới lượt m?
thì t chính là thằng mới chia tay ny chán đời đây, chứ ngày trước thì đ bao giờ có ai khác ngoài ny luôn, em nào gạ gẫm là t bấm nút biến luôn.