Có tml nào hay nhậu tết giò k ? Ủng hộ t

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Teomom1998

Trẩu tre
T để giá ưu đãi cho ae giò bê nạc mông chất lượng tuyệt vời
Công khai giá 75k cho ae
Zl : 0346473879
Tết mà ae ăn cái này mời bạn bè thì tuyệt vời hơn là bày vẽ lẩu liếc
 

Attachments

  • 966ADD06-FB0F-4077-A2F0-F7FB62E67AAE.webp
    966ADD06-FB0F-4077-A2F0-F7FB62E67AAE.webp
    41.7 KB · Lượt xem: 23
Giò bê làm bằng thịt gì mà rẻ thế tml
Giò bê từ thịt con bê m ơi , bán rẻ thì chúng m nghi ngờ , đây là nhà t làm t bán giá lẻ nhưng rẻ để mng ăn thử tết này ủng hộ t , m cứ lấy ăn thử xem so với cái giò chúng nó bán đội giá thì nhà ai ngon hơn là m sẽ hiểu kp do t làm đểu mà lâu nay m đã mua của những người đội giá . Bản thân t dám công khai giá chứ k ib ibeo gì dài dòng nên hãy thử trao cho t sự tin tưởng t sẽ k làm m thất vọng
 
Tao không nhầm thì giò nghệ an thì phải .Năm lol nào cũng thấy mấy đứa bán còn sao kê cả giấy tờ vsattp nữa cơ.
 
Ch
Tao không nhầm thì giò nghệ an thì phải .Năm lol nào cũng thấy mấy đứa bán còn sao kê cả giấy tờ vsattp nữa cơ.
Chuẩn r m ơi , trong đấy họ làm giò nhiều và ngoài hn bọn nó nhập để bán lẻ r chúng nó đội giá lên gấp 2,3 lần để kiếm cái tết ấm no k có lương tâm , t bán giá rẻ , thịt lên thì t lên , t cam kết là có lãi nhưng t chỉ lấy lãi 20k~30k thôi chứ k đội lên cả trăm nghìn như họ ,
 
Bê giờ rẻ rách cũng 180k/kg
Mà mày bán 75k. Nghệ An trồng dc bê rẻ à? Rẻ thì xuất cả con bán ra hn. Tội gì phải làm giò
 
Bán rẻ thì chúng m nghi ngờ :))) nếu m k ngại thì cứ lấy của thằng 150 với của t 75 k ăn thử , bỏ ra 75k để thử thì tội gì k nhỉ , hoặc nếu cm k thích nữa thì t đến tận nơi cắt 1 lát chúng m ăn thử ưng thì lấy k ưng thì t cầm về , t biết ai cũng lÀ người tiêu dùng thông thái nhưng hãy phân biệt giữa người lãi 20 và người lãi 200 , giờ thịt đang rẻ , sau thịt đắt t cug cam kết bán lãi Đúng 2 chục ăn số lượng .
 

Attachments

  • AAB2ACED-4CD1-44CE-BD67-7E1489E67A07.webp
    AAB2ACED-4CD1-44CE-BD67-7E1489E67A07.webp
    24.4 KB · Lượt xem: 25
Bán rẻ thì chúng m nghi ngờ :))) nếu m k ngại thì cứ lấy của thằng 150 với của t 75 k ăn thử , bỏ ra 75k để thử thì tội gì k nhỉ , hoặc nếu cm k thích nữa thì t đến tận nơi cắt 1 lát chúng m ăn thử ưng thì lấy k ưng thì t cầm về , t biết ai cũng lÀ người tiêu dùng thông thái nhưng hãy phân biệt giữa người lãi 20 và người lãi 200 , giờ thịt đang rẻ , sau thịt đắt t cug cam kết bán lãi Đúng 2 chục ăn số lượng .
Thịt có giá chung rồi. Bê tươi trong ấy mà rẻ bọn ngoài này nó đánh cả đoàn xe vào mua ngay chứ k đùa
 
giò mày làm bằng thịt lừa à mà rẻ thế ?
Bán rẻ thì mấy bố sợ , mấy bố đang nghĩ mình là người tiêu dùng thông thái nhưng thực ra giá lại bị dắt mũi :)) con đã bảo con bán giá lấy số lượng , có cả dịch vụ ở gần chạy qua cắt lát ăn thử nên nếu chuẩn vị như giò mọi năm cm ăn thì lấy và cho t xin cái rì viu công khai k đúng thì thôi t cầm về và k thu thêm 1 phí gì cả . Hành động thay lời nói chứ giải thích chỉ tổ bị các nhà thông thái nghĩ sai cho lòng tốt của T :((
 
Nhà t cũng buôn hàng đông lạnh đây , t toàn lấy của công ty giá trăm rưởi ròi còn giò bê cuốn tai đắt hơn 20k
 
Nhà t cũng buôn hàng đông lạnh đây , t toàn lấy của công ty giá trăm rưởi ròi còn giò bê cuốn tai đắt hơn 20k
Hàng buôn nó khác nhà làm m ơi , T bán giá rẻ thì bị nói lừa nên t cũng chán hết cả người thà như để giá này ưu đãi ae chẵng những k đc tiếng cảm ơn thì toàn kêu t lừa ...
 
có thằng nào mua chưa, nhà t giờ vẫn còn. Nếu tết giá như này thì làm chục quả
 
có thằng nào mua chưa, nhà t giờ vẫn còn. Nếu tết giá như này thì làm chục quả
M thông cảm tết t k giữ đc giá như này đâu vì thông tin thịt lên đã báo r . Giờ m cứ thử Như quần áo ăn một miếng ổn thì lấy , nhưng dù tết giá ngta có đội lên kiếm lời , t hứa là t kinh doanh t chỉ lãi 30k/1kg và 15k/0,5 kg bán lấy số lượng
 

Attachments

  • 0D62C4D9-DFC4-4A15-B48F-F586C45572FF.webp
    0D62C4D9-DFC4-4A15-B48F-F586C45572FF.webp
    24.4 KB · Lượt xem: 13
Bán rẻ thì chúng m nghi ngờ :))) nếu m k ngại thì cứ lấy của thằng 150 với của t 75 k ăn thử , bỏ ra 75k để thử thì tội gì k nhỉ , hoặc nếu cm k thích nữa thì t đến tận nơi cắt 1 lát chúng m ăn thử ưng thì lấy k ưng thì t cầm về , t biết ai cũng lÀ người tiêu dùng thông thái nhưng hãy phân biệt giữa người lãi 20 và người lãi 200 , giờ thịt đang rẻ , sau thịt đắt t cug cam kết bán lãi Đúng 2 chục ăn số lượng .
Vấn đề nó éo phải là đắt hay rẻ...câu chuyện nó là phi thực tế

Bê gần Tết bán ở chợ nhẹ nhàng 250k/kg.....mày làm kiểu éo gì ra giò còn 75k.......

Trong khi giá thị trường tao xem là họ thường bán 300k/kg giò bò ! ....Đến giò lợn còn 200k/kg
 
Vấn đề nó éo phải là đắt hay rẻ...câu chuyện nó là phi thực tế

Bê gần Tết bán ở chợ nhẹ nhàng 250k/kg.....mày làm kiểu éo gì ra giò còn 75k.......

Trong khi giá thị trường tao xem là họ thường bán 300k/kg giò bò ! ....Đến giò lợn còn 200k/kg
Đây mới chỉ là mẻ tháng 11 và giá thịt chưa cao 75k của t ở đây là 0,5 kg và 150k/1g . Mng thấy k thực tế vì mng k biết là t đang bán phá giá và quan trọng hơn là thực sự các b kb là mức lãi kinh khủng của ngành kinh doanh này , t nhận t có lãi nhưng lãi chỉ vọn vẹn 10-15 cho 0,5kg và 25-30 cho 1 kg . Khẳng định là ai buôn giò cũng chả bao giờ kiếm cái lãi như t
 
T để giá ưu đãi cho ae giò bê nạc mông chất lượng tuyệt vời
Công khai giá 75k cho ae
Zl : 0346473879
Tết mà ae ăn cái này mời bạn bè thì tuyệt vời hơn là bày vẽ lẩu liếc
Mày để 100k thì anh em còn tin chứ 75k rẻ quá mày ơi
 
Đây mới chỉ là mẻ tháng 11 và giá thịt chưa cao 75k của t ở đây là 0,5 kg và 150k/1g . Mng thấy k thực tế vì mng k biết là t đang bán phá giá và quan trọng hơn là thực sự các b kb là mức lãi kinh khủng của ngành kinh doanh này , t nhận t có lãi nhưng lãi chỉ vọn vẹn 10-15 cho 0,5kg và 25-30 cho 1 kg . Khẳng định là ai buôn giò cũng chả bao giờ kiếm cái lãi như t
Mày lòe gà à ?

Mày kêu lãi chỉ 20 - 30k....Tính ra chi phí bò + nhân công +máy móc...nhà mày làm một kg giò bê có 120k à ?

Thời thịt lợn rẻ như cho ở chợ...một kg giò lợn cũng éo có cái giá đó

Tao thì éo hơn thua gì chuyện này, nhà mày thế nào mày thấy rõ và một bình luận của tao chắc éo ảnh hưởng đến nồi cơm nhà mày.....Nhưng mày đưa ra bài toán mà phi logic...
 
Mày lòe gà à ?

Mày kêu lãi chỉ 20 - 30k....Tính ra chi phí bò + nhân công +máy móc...nhà mày làm một kg giò bê có 120k à ?

Thời thịt lợn rẻ như cho ở chợ...một kg giò lợn cũng éo có cái giá đó

Tao thì éo hơn thua gì chuyện này, nhà mày thế nào mày thấy rõ và một bình luận của tao chắc éo ảnh hưởng đến nồi cơm nhà mày.....Nhưng mày đưa ra bài toán mà phi logic...
Vậy thế này đi , m hộp t địa chỉ t gửi m ăn thử nửa kg free đc k ! T hành động Thực tế luôn , cảm thấy ưng ủng hộ t và giới thiệu mnng nha
 
Nửa cân ông nói mẹ ngay từ đầu cho xong. Bê này là bê đực bò sữa nên giá rẻ hơn. Thế cho nó nhanh.
Bê đực bò sữa giá 150k/kg tao tin rồi
 
Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
Top