Hotboidn91
Đệ Anh VaiLonThat

Cả nhà ăn còn thoải mái nếu tự nấutao ăn ngoài có khi ngày 150k luôn ấy chứ, vật giá cao vl, nhớ có lần ăn cho sướng mõm tháng bay gần 6 củ tiếc vl
nhưng mua đồ siêu thị về nấu ăn cả tháng thì tôốn có tầm 3 củ thôi ăn no dư