yellow.alien
Địt mẹ đau lòng

riêng đồ ăn thì giá cả có mắc hơn ở Vẹm 3 lần vẫn là rẻ, quan trọng là ăn đc đồ sạch chứ đéo phải đồ ăn súc vật. Còn về vật giá nói chung thì tao làm 1 ngày đủ tiền đi chợ ăn phủ phê 1 tuần, nói vậy cho lũ bô bô "ở VN sướng hơn" hiểu.