MyDen
Gió lạnh đầu buồi

Tao đã thử và chỉ được 3 ngày. Thịt cá trứng sữa, rau củ trái cây, cái đéo gì cũng lên. Nhà 3 miệng ăn thì mỗi ngày bét cũng 300k tiền ăn, chưa kể gạo đường mắm muối, gas điện,.... Nếu có trẻ em người già thì phải x2 vì thêm sữa, yến, sâm, thuốc...
Giờ có tiền thì thủ, chả làm ăn được cặc gì đâu.
Ăn như mày là tiết kiệm rồi đó.
Thiệt đi chợ 3 miệng ăn, mà 300k 1 ngày, là đã ko phung phí rồi.
Tao 2 người, mà 1 tuần phải 2tr. Mới đủ đồ ăn.
Bây giờ lạm phát vl ra. Cái tụi ở dưới quê nhà có đám rau, chăn nuôi sẵn thì đéo nói. Sống kiểu sinh tồn, ăn qua ngày thì đéo nói làm gì.