- 4/2 :
22h11 : 5.500.000 : gia vị
22h12 : 2.150.000: gia vị + hộp cơm
- 24/2
15:42 : 1.200.000 : tiền dầu ăn
15h43 : 1.000.000 : hành tỏi
- 1/3
23:22 : 4.200.000 : tiền cốc hộp giấy
- 3/3
8:52 : 4.035.000 : tiền dầu ăn gạo , gia vị
- 7/3
15:44 : 1.520.000 : tiền dầu ăn
- 14/3
22h53 : 3.125.000 : tiền hộp bát giấy nước lau sàn
22h55 : 3.120.000 : tiền dầu ăn ,rau củ dụng cụ
- 18/3
7:47 : 540.000tiền dầu ăn
- 26/3
8:05 : 5.050.000 : tiền hộp bát giấy + sửa bóng đèn
8:07 : 1.490.000 : tiền dầu ăn , rau củ
Có gần 2 tháng mà a Kiên a ấy rất chịu khó mua gia vị và dầu ăn với cốc giấy, với cái tần suất nấu 2 bữa / tuần và không biết a nấu kiểu gì mà tốn gia vị thế, nấu kiểu vừa nêm vừa múa cũng k thể hết đc chỗ gia vị mua lần đầu chứ đừng nói mua liên tiếp 4-5 lần. Còn chưa kể 2 tháng a ấy nấu hết 10triệu tiền gas. 😐 các cháu ăn cơm thì ít mà ăn mì chính với dầu ăn thì nhiều