Vợ chồng TP.HCM chi 160 triệu cho con tham gia trại hè 13 ngày ở Mỹ

mắc vậy? Nhớ hồi 2011, đi mấy chương trình ESL qua Mỹ có 4000. Đi tận 4 tuần. Cái này có 13 ngày thì quá mắc rồi.
4000$ lúc đó đô giá 21k còn vàng 36tr/lượng. Tính ra một chuyến đi hồi đó 2 cây mấy
Giờ đô 26k vàng thì gần 120tr/lượng. Đi giờ tốn 1cây rưỡi vàng! Mà giờ visa đi Mỹ đâu có dễ
Đi 160tr giai đoạn này tao thấy cũng được đó mày
Mà đang biểu tình Los Angeles sẵn cho cháu ra trải nghiệm thực tế luôn vậy mới dữ
 
4000$ lúc đó đô giá 21k còn vàng 36tr/lượng. Tính ra một chuyến đi hồi đó 2 cây mấy
Giờ đô 26k vàng thì gần 120tr/lượng. Đi giờ tốn 1cây rưỡi vàng! Mà giờ visa đi Mỹ đâu có dễ
Đi 160tr giai đoạn này tao thấy cũng được đó mày
Mà đang biểu tình Los Angeles sẵn cho cháu ra trải nghiệm thực tế luôn vậy mới dữ
Quan trọng là đi 4 tuần so với 13 ngày. 160tr mà có 13 ngày là quá mắc rồi. Đi du lịch cũng chưa chắc mắc như vậy.
 

Có thể bạn quan tâm

Top