Có tml nào hay nhậu tết giò k ? Ủng hộ t

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
Vấn đề nó éo phải là đắt hay rẻ...câu chuyện nó là phi thực tế

Bê gần Tết bán ở chợ nhẹ nhàng 250k/kg.....mày làm kiểu éo gì ra giò còn 75k.......

Trong khi giá thị trường tao xem là họ thường bán 300k/kg giò bò ! ....Đến giò lợn còn 200k/kg
Nửa cân mày, nghĩa là 150k/kg.
Mày biết bò sữa k. Đẻ con đực ra thì chỉ thịt. Bê cái còn để gây giống, nên nó rẻ
 
Vậy thế này đi , m hộp t địa chỉ t gửi m ăn thử nửa kg free đc k ! T hành động Thực tế luôn , cảm thấy ưng ủng hộ t và giới thiệu mnng nha
Ông tướng này lúc đầy cũng nói éo rõ ràng.
Cụ thể ghi mẹ 150k/kg. 5 lạng 1 cái
Nguồn bê, là bê bò sữa. Đảm bảo cho nhanh. Không trộn, k dùng thịt ôi thiu, k trộn éc éc
Tao khẳng định 100% là như vậy, còn bê bò ta đéo có giá dưới 200 cho cả mày sản xuất
 
Rẻ thế này thì chỉ có thịt lợn sề xong nó cho hương bò vào lấy mùi thôi. Chứ đào đéo đâu ra thịt bê thật. Ăn mấy mà ung thư
 
Rẻ thế này thì chỉ có thịt lợn sề xong nó cho hương bò vào lấy mùi thôi. Chứ đào đéo đâu ra thịt bê thật. Ăn mấy mà ung thư
Thay vì mình nói sao mình k thử thực tế . Đc thử hàng mà ! Người tiêu dùng thông thái là nếm thử xem và cảm nhận chứ mình k nhận định qua mạng . Hành động hơn lòi nói
 
Ông tướng này lúc đầy cũng nói éo rõ ràng.
Cụ thể ghi mẹ 150k/kg. 5 lạng 1 cái
Nguồn bê, là bê bò sữa. Đảm bảo cho nhanh. Không trộn, k dùng thịt ôi thiu, k trộn éc éc
Tao khẳng định 100% là như vậy, còn bê bò ta đéo có giá dưới 200 cho cả mày sản xuất
Thanks tml , nếu có nhu cầu hãy ủng hộ t
 
Tao vừa un

g hộ thằng bán nước qua rồi, sao mày không chào hàng tao sớm hơn hả tml :vozvn (3):
Huhu sau có nhu cầu lấy t , t k ép m mua vội mà t sẽ xẻo ra m thử trc , đánh giá ngon hơn thằng bán nước thì hẵng mua , k ngon hơn thì t cầm giò về
 
Thôi đi ông
Thay vì mình nói sao mình k thử thực tế . Đc thử hàng mà ! Người tiêu dùng thông thái là nếm thử xem và cảm nhận chứ mình k nhận định qua mạng . Hành động hơn lòi nói
mày bảo 1 cân mày chỉ cần lãi 30k. Vậy tất cả chi phí mày hết 120k rồi. Đào đâu ra bê rẻ như vậy. Mày cho toàn thịt lợn xong cho hương vào. 1 cân thịt lợn cho thêm tầm 6 lạng bì lợn xay nhỏ ra cộng hương bò thì mày mới bán ra đc cái giá đấy. Chứ bê chuẩn 100% thì mày bán nhà mày đi ko đủ bù lỗ
 
Thôi đi ông
mày bảo 1 cân mày chỉ cần lãi 30k. Vậy tất cả chi phí mày hết 120k rồi. Đào đâu ra bê rẻ như vậy. Mày cho toàn thịt lợn xong cho hương vào. 1 cân thịt lợn cho thêm tầm 6 lạng bì lợn xay nhỏ ra cộng hương bò thì mày mới bán ra đc cái giá đấy. Chứ bê chuẩn 100% thì mày bán nhà mày đi ko đủ bù lỗ
M làm hay sao m rõ thế , t chỉ nói đúng một điều là nếu m kb thì m đừng quy cho người khác như vậy , thà m ăn của t rồi m show ib ra đây t lắng nghe nhận xét của m . T hành động thực tế m hãy ăn thử trc khi mua , cảm thấy nó đc chế biến như cách m nói thì m hãy trả lại và t chịu ship rồi t sẽ dừng kinh doanh mãi mãi còn k thì hãy thanh toán ship và đính chính lại những cmt bản thân được chứ
 
150kg/1 kg nạc mông nhà , còn bắp hay ba chỉ lại sẽ là giá khác
Thôi đi ông
mày bảo 1 cân mày chỉ cần lãi 30k. Vậy tất cả chi phí mày hết 120k rồi. Đào đâu ra bê rẻ như vậy. Mày cho toàn thịt lợn xong cho hương vào. 1 cân thịt lợn cho thêm tầm 6 lạng bì lợn xay nhỏ ra cộng hương bò thì mày mới bán ra đc cái giá đấy. Chứ bê chuẩn 100% thì mày bán nhà mày đi ko đủ bù lỗ
 
Mày bán cái giá đấy thì có cho tao tao cũng chả ăn. Chứ đừng nói là tao mua. Vì tao biết sao nó lại có giá như vậy.
Nhưng m ơi vấn đề là t đang rất tự tin cho m nêm thử chứ t có bắt m mua đâu . Mua bán t chưa bàn mà t mong với kinh nghiệm ẩm thực phong phú thì m hãy nêm thử 1 lát giò thì dù sao nó cũng chẳng đến mức ung thư đc phải ko .
 
Ông tướng này lúc đầy cũng nói éo rõ ràng.
Cụ thể ghi mẹ 150k/kg. 5 lạng 1 cái
Nguồn bê, là bê bò sữa. Đảm bảo cho nhanh. Không trộn, k dùng thịt ôi thiu, k trộn éc éc
Tao khẳng định 100% là như vậy, còn bê bò ta đéo có giá dưới 200 cho cả mày sản xuất
Chuẩn rồi
 
Nó thấy bọn mày chê rẻ xong lái sang 75k 1 cục nửa cân đấy , cũng khác đéo gì bảo bọn khác bán thất đức giờ ông bán thành 150k 1kg , câu trước vả câu sau , giò bê rao đầy 7x-80k 1 kg

View attachment 264465
Thôi đcm chúng m cho là chúng m biết đi , ngu vcl ra có giò bê lòn nào cả pha bán đc 75k cho một kg , t bán cục như ảnh 0,5kg là 75 còn chúng m thích suy diễn hay ntn thì tuỳ . Đừng nói t thất đức khi m chả biết cái con mẹ gì cả , t làm thật bán thật cho ăn thử chứ chẳng đi lừa 1,2 kg giò để cm bóc phốt . T tưởng t bán rẻ đc tiếng thơm hoá ra bị một lũ đ hiểu biết gì tự cho mình là nhà thông thái . Mời ăn thử hẳn hoi chứ bảo t đi lừa gạt gì nhà chúng m . T xin phép lạy chúng m và mong chúng m cứ đi tìm
Chỗ nào nó đội giá lên mà ăn . ,còn t đóng cmt . Ai ủng hộ thì zalo t 0346473879 t sống thực tế , ăn vào như nào chúng m hiểu chứ t k rảnh đôi co nữa . Bye
 
Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
Top