Tư vấn khám, chữa bệnh, sử dụng thuốc, bán thuốc,...miễn phí cho AE XÀM

Ném sdt vào chỗ kín cho tao, tao liên lạc lại. Zalo cũng được.
Bác có điều trị viêm bao quy đầu với viêm quy đầu ko , e có mấy triệu trứng bệnh đấy nhưng không biết đi khám ở đâu cho đảm bảo. Cả tháng nay cứ bị sưng đỏ đau rát khó chịu quá dùng nước muối sinh lý rửa nó cũng đỡ ngứa thôi chứ vẫn đau rát lắm.

Bác có điều trị viêm bao quy đầu với viêm quy đầu ko , e có mấy triệu trứng bệnh đấy nhưng không biết đi khám ở đâu cho đảm bảo. Cả tháng nay cứ bị sưng đỏ đau rát khó chịu quá dùng nước muối sinh lý rửa nó cũng đỡ ngứa thôi chứ vẫn đau rát lắm.

Có điều trị nhé, chụp con chim xem bị viêm như thế nào? để kê đơn thuốc cho.

Trong Nam tao ít quen BS :( thì Doxycycline là một trong những thuốc uống kèm mà. Mày cứ ra đó kêu khám lậu rồi kêu BS giải quyết nhanh là được, tiền thuốc + khám thì tầm 1 củ là đắt, bo thêm 500k cho bs nó giải quyết nhanh cho, tính ra chỉ 1,5 củ thôi. Còn hơn ra phòng khám tư nó tư vấn như Hội thánh đức chúa trời thì có mà tiền chục là ít.
Bác cho em hỏi: 2 hạt dái của e có 1 hạt bị bé bằng 1 nửa hạt kia. Bóp nhẹ cũng hơi đau. Mà từ bé tới bh e chưa bị sởi hay phổng dạ gì cả. Em vẫn quan hệ và xuất tinh bình thường, k bị yếu đi vì vẫn đc tầm 10 15 phút. Cho em hỏi hạt đó có bị gì không và có ảnh hưởng gì k ạ? Dạo này e cảm thấy hơi thiếu Tes nên mới để ý đến 2 hạt dái. Em cám ơn!

Bác cho em hỏi: 2 hạt dái của e có 1 hạt bị bé bằng 1 nửa hạt kia. Bóp nhẹ cũng hơi đau. Mà từ bé tới bh e chưa bị sởi hay phổng dạ gì cả. Em vẫn quan hệ và xuất tinh bình thường, k bị yếu đi vì vẫn đc tầm 10 15 phút. Cho em hỏi hạt đó có bị gì không và có ảnh hưởng gì k ạ? Dạo này e cảm thấy hơi thiếu Tes nên mới để ý đến 2 hạt dái. Em cám ơn!

Dái thì bên to, bên nhỏ, cũng như chân mày thôi, chân nào thuận thì to hơn chân còn lại.

Tao chịch ng yêu thì bình thường còn đi some vs cặp vợ chồng khác thì 3 lần đều xìu xìu,xin hỏi mày là vậy có phải bị rối loạn cương dương ko hay là tâm lý nên nó ko cương đc

Tao thấy nhiều AE XÀM có hỏi về Bệnh này khám chỗ nào uy tín mà giá phải chăng, điều trị như thế nào? Chi phí ra làm sao?

Thấy AE hỏi nhiều nên tao quyết định lập thớt để tư vấn cho AE về mọi yêu cầu thắc mắc liên quan đến y tế.

AE XÀM có vấn đề có thể reply tại topic hoặc inbox tao sẽ giải quyết trong thời gian sớm nhất.

Tao bán luôn mọi loại thuốc điều trị bệnh RLCD, XTS, KÍCH TRỨNG, CHẤT LƯỢNG TINH TRÙNG THẤP,...AE CẦN LOẠI GÌ CỨ HỎI NHÉ.

Về kinh nghiệm thì chúng mày yên tâm, tao đã làm trong Bệnh viện đã trên 10 năm rồi nhé.

THÂN,
Bác cho em hỏi: em đang bị viêm amidan cấp mủ thì có cách điều trị bằng thuốc k ạ? Hay là phải đi cắt amidan?

Trước tôi bị táo bón 1 thời gian dài,xong đi wc,rặn phát ra cả tinh trùng.tìm hiểu thì do nguyên nhân táo bón,có cách nào chữa ko bác sĩ(hoạt động tình dục vẫn bình thường nhé,xuất tinh đầy đủ)

Trước tôi bị táo bón 1 thời gian dài,xong đi wc,rặn phát ra cả tinh trùng.tìm hiểu thì do nguyên nhân táo bón,có cách nào chữa ko bác sĩ(hoạt động tình dục vẫn bình thường nhé,xuất tinh đầy đủ)
Tinh trùng nằm ở túi tinh trong trứng dái mà ở đâu chui vô trực tràng hậu môn vậy ông? Ông bị ai thông đít hả @@

Tinh trùng nằm ở túi tinh trong trứng dái mà ở đâu chui vô trực tràng hậu môn vậy ông? Ông bị ai thông đít hả @@

Ko.ông đọc cái này đi

Ko.ông đọc cái này đi
Àh ra là ông đại tiện rặn r nó phọt tinh trùng à, tui cứ tưởng ông rặn phọt ra tinh trùng ở đít luôn

Chúng mày có câu hỏi gì thì cứ đặt câu hỏi ở đây, rảnh online tao trả lời, còn iinbox nhiều lúc tao ngại đéo buồn trả lời vì đã trả lời ở topic rồi.

Sau 4 tháng XN HIV xong mà âm tính thì phúc tổ 3 đời nhà mày rồi nhé. TML liên hoan tưng bừng đi rồi tiếp tục nhân trần rồi lại đi XN.
Đm thế mà bà bác sĩ bảo là phải 6th mới là an toàn. Tao tìm hiểu trên mấy diễn đàn họ nói 3th là chính xác luôn rồi, đéo biết thế nào nữa. Bà nói vậy làm tao thấy vẫn lo lo

giờ t cứ quan hệ là cái rãnh chỗ gần bao quy đầu lại đau rát với chảy máu, đi khám da liễu 2 lần mà mấy bố bác sĩ kêu đéo có vấn đề gì đkm, giờ đéo chữa được thì quan hệ kiểu mẹ gì đây T.T